Forum A1 Class Chi Lăng School
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum A1 Class Chi Lăng School

A1 - WE ARE ONE

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
i'm me
bản kiểm điểm thời nay  Vote_lcapbản kiểm điểm thời nay  Voting_barbản kiểm điểm thời nay  Vote_rcap 
Lex xinh gái
bản kiểm điểm thời nay  Vote_lcapbản kiểm điểm thời nay  Voting_barbản kiểm điểm thời nay  Vote_rcap 
kuntay_a1
Chờ 1 ngày mới
Lex dep zai
nhok_love_A1_4rever
Mrsonv.i.p_n01
n0_m0r3_wh1t3_sn0w
chém gió bang
CuCaiNho_ls
Latest topics
» Thứ 3 ngày 22 tháng 5 năm 2012
bản kiểm điểm thời nay  Emptyby Lex dep zai Tue May 22, 2012 1:11 pm

» Hôm nay 26/3 mình lên diễn đàn
bản kiểm điểm thời nay  Emptyby Chờ 1 ngày mới Mon Mar 26, 2012 5:47 pm

» [clip] Hoài Anh nhảy So Cool =))
bản kiểm điểm thời nay  Emptyby Chờ 1 ngày mới Mon Mar 26, 2012 5:44 pm

» Hay lắm đó.Nghe thử đi
bản kiểm điểm thời nay  Emptyby Chờ 1 ngày mới Tue Dec 13, 2011 8:47 pm

» đéo biết để đâu để tạm vào đây
bản kiểm điểm thời nay  Emptyby chém gió bang Sun Dec 04, 2011 1:46 pm

» ước j nhà mình có con chó như thế này
bản kiểm điểm thời nay  Emptyby chém gió bang Sat Nov 19, 2011 6:00 pm

» mọi người phải học tập bà này
bản kiểm điểm thời nay  Emptyby chém gió bang Sat Nov 19, 2011 5:59 pm

» miss you by thành pro(xem rùi cho nhận xét)
bản kiểm điểm thời nay  Emptyby i'm me Wed Nov 16, 2011 7:17 pm

» ko xem đừng hối hận
bản kiểm điểm thời nay  Emptyby i'm me Wed Nov 16, 2011 7:16 pm

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Clock
Famous saying

bản kiểm điểm thời nay

Go down 
chimlon_londat_ls
chém gió bang
6 posters
Tác giảThông điệp
chém gió bang
old member
old member

bản kiểm điểm thời nay  Empty
Bài gửiTiêu đề: bản kiểm điểm thời nay    bản kiểm điểm thời nay  EmptyTue May 10, 2011 9:25 pm

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập – Tự do – Hạnh phúc
BẢN TỰ KIỂM ĐIỂM

Kính gửi: Thầy giáo chủ nhiệm yêu quý
Em tên là: Cù Trọng Xoay . Học sinh lớp : không cần biết
Trường: THCS Chi Lăng .
Trong năm học qua, em đã có rất nhiều ưu điểm và một xí xí khuyết điểm.
Về ưu điểm: Em luôn chấp hành nghiêm chỉnh nội quy học sinh, “yêu thấy, mến bạn”, luôn có thái độ tích cực trong học tập. Trong lớp luôn hòa đồng, “cởi mở”, trò chuyện với bạn mọi lúc mọi nơi (ngay cả trong giờ học). Đồng tâm hiệp lực giúp đỡ bạn bè trong học tập (nhất là trong giờ kiểm tra). Gặp thầy cô lễ phép chào hỏi theo tiêu chuẩn của bộ giáo dục (cúi đầu 450).
Ưu điểm thì em còn rất nhiều chỉ xin liệt kê một số ít thôi, sau đây em xin trình bày với thầy một tí tẹo khuyết điểm.
Trong năm học vừa qua, em thình thoảng không học bài (vì học không vô), không làm bài tập (vì bút hết mực), có lúc còn ngủ gật trong lớp (do sức người có hạn) và đôi khi quay cóp trong giờ kiểm tra (vì thành tích của lớp). Em thường xuyên được thầy cô “quan tâm” chiếu cố nhắc nhở nhưng vẫn chưa ngồi sổ đầu bài. Có vài lần em phải leo rào, trèo cổng (do trường ta kín cổng cao tường) nhà trường phải chịu trách nhiệm vì sức khỏe của em (em bị bệnh tim, sợ độ cao).
Tổng kết: Trong năm học vừa qua em đã:
- 9/10 lần không học bài (10 lần lên bảng, 9 lần không thuộc bài, 1 lần được bạn nhắc).
- 4 lần leo rào (nhưng chỉ có 3 lần thành công, 1 lần bị bảo vệ dí chạy mất dép)
- 1 lần bị bắt tài liệu (nhưng được hưởng án treo).
- . . . . . . . . . . . . .
Nhưng thưa thầy, trên thế giang không ai là hoàn hảo (thầy cũng vậy thôi! Hihi). Học sinh nào cũng phải mắc những sai lầm. Hơn nữa, lỗi lầm của em là không lớn, chưa đến mức để thầy phải bận tâm. Vả lại, người xưa đã có câu “đánh kẻ chạy đi, không ai đánh kẻ chạy lại”, em đã tự nhận khuyết điểm của mình rất thành thực. Vì vậy căn cứ vào những trình bày trên, em nghĩ mình rất xứng đáng được hạnh kiểm tốt+. Một mặt vừa tốt cho em, vừa tốt cho thành tích của lớp.
Em xin cảm ơn!!!!!! ^^
Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

BẢN KIỂM ĐIỂM

Kính gửi: Ban giám hiệu trường ...TTC

Đồng kính gửi: ...

Tên em là: ....

Em viết đơn này xin kiểm điểm về những việc em đã gây ra trong suốt 1 ngày vừa qua.

Em đã suy nghĩ cẩn trọng, tính toán kĩ càng để viết bản kiểm điểm này nhằm giãi bày với thầy cô và tất cả bạn bè về những tội lỗi của em đã làm, từ lúc manh nha ra đến kết quả cuối cùng. Tuy rằng chỉ là trong 1 buổi sáng nhưng vì những lí do khách quan, em đã không thể lường hết được sự tình

Em xin trình bày vắn tắt như thế này, có j thầy cô và các bạn cứ xem và cho commments đầy đủ cho em:

Sáng nay, vì lí do thời tiết diễn biến bất thường khiến cho đồng hồ của em chạy lệch mất 1h nên em mới đi học muộn. Vừa vào đến lớp, tại thấy lão Toán đang giảng bài say sưa, em ko muốn làm phiền nên lẳng lặng vào lớp. Ai ngờ lão không biết ý lại còn mắng em là vô kỉ luật, vào lớp không xin phép. Em chưa kịp giải thích mà đã bị nói thế nên trong lòng hơi bức bối, chỉ chửi lại lão có vài chục câu thế mà thầy đã đuổi em ra khỏi lớp, đòi mới phụ huynh. Thực sự là em chả thấy em có tội l` j cả, thế mà lão dám nói thế, ức ^^ ra

Đến tiết 2, em ung dung vào lớp. Thế mà bọn bạn cứ nói này nói nọ, đang ngứa tay, ngứa chân sẵn, em xông phi thẳng vào mồm thằng H . Tại nó ko bik tránh ,ngu vkl ra, nên nó rụng luôn mấy cái răng cửa lại còn fải vào cấp cứu 115. Thực tình là em ko muốn thế nhưng mà xét cho cùng đấy là lỗi của thằng H, ai bảo nó ko bik điều. Nó làm thì nó fải chịu hậu quả thôi

Rủ mấy thằng bạn đi uống nước, đang ngồi chém gió đến cao trào thì đã thấy ông giám thị đứng ngay sau mình. Chả biết vì sao mà lão dám cầm bao thuốc của em lại còn lôi lên phòng hiệu trưởng.

Lên đến phòng hiệu trưởng, ông ý doạ em là có thể bị đuổi học. Nói thế thì em chịu thế nào được, lão ý ko biết điều thì thôi lại dám doạ cả em. Em thấy thái độ của ông ý thế là không được nên đã gọi bọn đàn em đến xử lí, ai nhờ lão ý bị trấn thương sọ não [kiểu này là đời sống thực vật rùi. Em thấy mình có lỗi mà cái tội lớn nhất là ko bik dạy dỗ đàn em, để bọn nó làm việc ko đến nơi đến chốn

Qua hôm nay, em mới thấy mình còn rất nhiều thiếu sót, rất nhiều lỗi cần phải sửa sai. Có thể là do kinh nghiệm của em chưa đủ nên làm việc còn để lại hậu quả.

Người ta thường nói "noboy perfect" ai cũng có lần lầm lỗi, em mong ban giám hiệu nhà trường tha thứ và cho em sửa sai.
Đời còn dài, tương lai còn rộng, em tin rằng em sẽ không tái phạm những lỗi sơ đẳng như thế nữa.

Mong nhà trường tạo điều kiện cho em có môi trường học tập và rèn luyên tốt nhất.
http://lauxanh.us
chimlon_londat_ls
young member
young member
chimlon_londat_ls

Bài gửiTiêu đề: Re: bản kiểm điểm thời nay    bản kiểm điểm thời nay  EmptyTue May 10, 2011 10:16 pm

hay
thằng nào cả gan viết cái bản kiểm điểm này thì về "nghỉ hưu" dài dài
gianggiangonline

Bài gửiTiêu đề: Re: bản kiểm điểm thời nay    bản kiểm điểm thời nay  EmptyWed May 11, 2011 10:51 am

hiiii bó tay thật chứ , cứ thế mà phát huy lên bạn cheers cheers cheers

thoi trang tre em
quan ao tre em

Được sửa bởi gianggiangonline ngày Tue Jul 26, 2011 10:42 am; sửa lần 1.
Mrsonv.i.p_n01
old member
old member
Mrsonv.i.p_n01

Bài gửiTiêu đề: Re: bản kiểm điểm thời nay    bản kiểm điểm thời nay  EmptySat Jun 11, 2011 1:47 pm

Vãi kục lọ thằng này vl hơn kả alex lớp mình!
Lex xinh gái
V.I.P
V.I.P
Lex xinh gái

Bài gửiTiêu đề: Re: bản kiểm điểm thời nay    bản kiểm điểm thời nay  EmptySat Jun 11, 2011 9:10 pm

dào cái này Lex đọc từ đời tám hoánh nào r`... Lex chả thèm đọ vs noại côn đồ này nhớ Very Happy
http://vn.360plus.yahoo.com/be-meoluoi
Chờ 1 ngày mới
old member
old member
Chờ 1 ngày mới

Bài gửiTiêu đề: Re: bản kiểm điểm thời nay    bản kiểm điểm thời nay  EmptySun Jun 12, 2011 7:55 am

hay
http://vungtrom.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bản kiểm điểm thời nay    bản kiểm điểm thời nay  Empty

bản kiểm điểm thời nay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những bài kiểm tra 'bất hủ' của học trò :D
» Con trai nghĩ gì khi con gái trang điểm đi học?
» "Điểm danh" những lỗi của con gái khiến con trai cực kì ghét
» xịt ít thôi
» Oanh ơi chỉ có mấy cái ảnh này thôi!